        EL4112-0010 Beckhoff Thiết bị đầu cuối EtherCAT
        Trang chủ / Thiết bị IoT / EtherCAT
        • TF6300-0220 Beckhoff Bộ hiển thị thiết bị đầu cuối EtherCAT
        • EL3024 Beckhoff Thiết bị đầu cuối EtherCAT
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        Vui lòng liên hệ Chúng tôi để được hỗ trợ giá tốt nhất.
        Giới thiệu
        Tính năng
        Dữ liệu kỹ thuậtEL4112-0010
        Số lượng đầu ra2
        Nguồn điện24 V DC qua các tiếp điểm nguồn
        Dòng tín hiệu-10…+10 mA
        Đồng hồ phân phốiĐúng
        Độ chính xác của đồng hồ phân tán<< 1 µs
        Trọng tải< 500 Ω (chống đoản mạch)
        Sai số/độ không chắc chắn của phép đo< ±0,1%
        Nghị quyết16 bit (bao gồm cả dấu hiệu)
        Lỗi đầu ra< 0,1% (so với giá trị cuối)
        Cách ly điện500 V (điện áp E-bus/tín hiệu)
        Tỷ lệ đầu ratối đa 15 ksps
        Tiếp điểm công suất tiêu thụ hiện tạityp. 15 mA + tải
        Tiêu thụ hiện tại E-buskiểu. 110 mA
        Chiều rộng bit trong hình ảnh quá trình2 x 16 bit đầu ra AO
        Cấu hìnhkhông có địa chỉ hoặc thiết lập cấu hình
        Tính năng đặc biệtCó thể tham số hóa giám sát, đồng bộ hóa người dùng có thể được kích hoạt.
        Cân nặngkhoảng 65 g
        Nhiệt độ hoạt động/lưu trữ0…+55°C/-25…+85°C
        Miễn nhiễm/phát xạ EMCphù hợp với EN 61000-6-2/EN 61000-6-4
        Độ ẩm tương đối95%, không ngưng tụ