        PM82-4-01-HD-330 Noeding Vietnam
        Trang chủ / Thiết bị khác / Sensor
        • PM82-3110-330 Noeding Vietnam
        • TS 2236 230V 50Hz Delta Vietnam
        • Mô tả
        Giới thiệu về hãng Noeding Messtechnik GmbH
        Giới thiệu sản phẩm PM82-4-01-HD-330 Noeding
        Thông số kỹ thuật PM82-4-01-HD-330 Noeding Vietnam
        Thông sốChi tiết
        ModelPM82-4-01-HD-330
        Dòng sản phẩmPM82 series
        Loại cảm biếnCảm biến áp suất (Pressure Transmitter)
        Ngõ ra tín hiệu4…20 mA (2-wire loop powered)
        Dải đo áp suấtCó thể tùy chỉnh (thường lên tới 330 bar)
        Độ chính xác≤ ±0.25% FS
        Ngõ kết nối cơ khíG1/4″, G1/2″, hoặc theo yêu cầu khách hàng
        Vật liệu thân cảm biếnThép không gỉ (Stainless Steel 316L)
        Cấp bảo vệ môi trườngIP65 / IP67 (tuỳ chọn)
        Nhiệt độ hoạt động-20°C đến +85°C
        Điện áp cấp nguồn12…36 VDC
        Ứng dụngDầu khí, hóa chất, thực phẩm, công nghiệp nặng
        Đặc điểm nổi bật của PM82-4-01-HD-330 Noeding Vietnam
        Ứng dụng tiêu biểu của cảm biến PM82-4-01-HD-330
        • Ngành dầu khí: Đo áp suất đường ống dẫn dầu hoặc khí, bể chứa, hệ thống xử lý.
        • Công nghiệp nặng: Giám sát áp suất trong các hệ thống khí nén, thủy lực và lò hơi.
        • Nhà máy điện: Đo áp suất trong các hệ thống hơi, hệ thống tuần hoàn nước làm mát.
        Lý do nên chọn Noeding PM82-4-01-HD-330
        • Độ chính xác cao, phản hồi nhanh trong mọi điều kiện vận hành.
        • Sản xuất 100% tại Đức, đáp ứng các tiêu chuẩn ISO và CE nghiêm ngặt.