        ACS580-01-206A-4 ABB Bộ chuyển đổi tĩnh
        Trang chủ / Thiết bị IoT / Converter Group/ Signal Converter
        • HTB-1100S-20 Hexin Technology Bộ chuyển đổi tín hiệu
        • NPort W2150A-W4-EU Moxa Bộ chuyển đổi tín hiệu
        • Mô tả
        Vui lòng liên hệ Chúng tôi để được hỗ trợ giá tốt nhất.
        Giới thiệu
        Tính năng
        General Information
        Global Commercial Alias:
        ACS580-01-206A-4
        Product ID:
        3AUA0000080506
        ABB Type Designation:
        ACS580-01-206A-4
        EAN:
        Catalog Description:
        LV AC general purpose wall-mounted drive, IEC: Pn 110 kW, 206 A, 400 V (ACS580-01-206A-4)
        Ordering
        Customs Tariff Number:
        HS Code:
        Invoice Description:
        ACS580-01-206A-4 PN: 110 kW, IN: 206 A